(¯`°•.¸¯`°•†My Club †•°´¯¸.•°´¯)
-‘๑’- chào mừng bạn đến với diễn đàn của cựu học sinh lớp 12A3 byt (09-10).-‘๑’-

Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé!
Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho Forum!
Chúc bạn có 1 ngày vui vẻ ...
-‘๑’-_____ well come to back home______-‘๑’-
-‘๑’- chào mừng bạn đến với diễn đàn của cựu học sinh lớp 12A3 byt (09-10).-‘๑’-

Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé!
Sau khi đăng kí, bạn hãy đăng nhập và tham gia post bài ngay! Mỗi bài viết của bạn là một đóng góp quý báu cho Forum!
Chúc bạn có 1 ngày vui vẻ ...
-‘๑’-_____ well come to back home______-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum chia sẻ

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Photobucket[Gửi thông điệp]12A3 mãi nhớ ~~ về nhau!!!!
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeTue Dec 20, 2011 8:00 pm by legiang

» nho moi nguoi wa
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 5:10 pm by mylove

» nỏ có chi cả
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 5:02 pm by mylove

» học tiếng anh
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeMon Nov 07, 2011 12:49 pm by Admin

» Thông báo họp lớp tại hà nội
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeFri Oct 28, 2011 9:48 pm by mylove

» anh e co gang giai gium,, kemdap an nua~
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeThu Oct 27, 2011 6:47 pm by nguyenbaquynh1992

» thân gửi hot girls A3
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 7:23 pm by DUONGTHANH

» picnic hội Hà Nội nè !!!!!!
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 8:37 pm by Admin

» »-(¯`v´¯)-» nhắn gửi ngày 20-10 »-(¯`v´¯)-»
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 8:36 pm by Admin

Top posters
Admin
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_vote_lcap♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_voting_bar♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_vote_rcap 
bay_nhin _t_di_hey
♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_vote_lcap♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_voting_bar♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_vote_rcap 
nguoilaphiacuoiconduong
minha3
mylove
phansena3
0982941341
DUONGTHANH
hoangtu_kimquy
than_kute
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: ♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥   ♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥ I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 6:44 pm

sáng nay trời lạnh,mình online và tình cờ đọc được bài viết này.Thấy có ich và mún chia sẻ với các bạn.đây cũng là lời minh muốn gửi đến các bạn:
"Cái se lạnh của mùa đông bắt đầu đến,mùa đông _mùa giáng sinh_mùa của hồng ân thiên chúa_mùa của tình yêu thương!Cái mùa có biết bao kỷ niệm vui buồn,bao thay đổi thăng trầm của cuộc sống,của con người…và của …một người,thay đổi cả về hình dáng bên ngoài,về cách sống,cách suy nghĩ,và cà cách làm người nữa…!

Hic,hôm nay trời lạnh quá,cảm giác thật thích thú như đang ở đà lạt vậy…tôi thích cái lạnh của mùa đông,có lẽ chỉ đơn giản đó là cảm giác thoải mái và lãng mạng,lúc này tôi thèm lắm một hơi ấm,một bờ vai biết bao,tôi nghĩ đến sự “ấm áp”,nếu như lúc xưa,là một cô gái lãng mạng và mơ mộng,hai chữ "ấm áp"ấy tôi chỉ dành cho tình yêu nam nữ mà thôi,nhưng bây giờ thì không chỉ như thế…

Sáng nay tôi đã đi làm trễ một chút…trời có lạnh nhưng tôi đi trễ không phải vì trời lạnh…!Đi đến đầu hẻm,tôi đã phải dừng lại thì thấy lòng mình còn lạnh hơn khi thấy một bà lão có lẽ đã hơn 70 tuổi với manh áo rách bương,mỏng le te đang ngồi trước cổng trường Lạc Long Quân,quận 11,làm sao bà lão ấy có thể qua được mùa đông đây nhỉ…?một chút chạnh lòng,một chút nghĩ suy…nhưng không lâu lắm..tôi đã chạy vội về nhà,lấy chiếc áo lạnh của mình,tuy hơi trẻ,tuy không mới…nhưng hy vọng chiếc áo đã cũ ấy sẽ giúp bà lão thấy ấm lòng hơn,Và tôi đã trao cho bà lão chiếc áo ấy…Một lời cảm ơn,một nụ cười hiền có cả niềm hạnh phúc của bà lão làm tôi cũng mỉm cười và cũng thấy hạnh phúc,lòng tôi thấy ấm áp lạ…!Thế mới nói “cho chính là nhận” Tôi bỗng nhớ đến câu chúc mà bạn bè thường gửi cho tôi vào mùa đông:

“Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu. Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói “ấm quá”, mà là khi có người thì thầm với bạn: “Có lạnh không?”. Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.”

Vâng!Ấm áp đôi lúc chỉ là một cử chỉ,một lời nói,một sự quan tâm của bạn dành cho người khác,và ngược lại khi bạn nhận được sự quan tâm từ những người thân yêu,lúc đó lòng bạn cũng thấy thật ấm áp!

Ấm áp là dù bạn không được ở bên Ba Mẹ vào mùa đông để sưởi ấm,nhưng chỉ cần một cuôc điện thoại “Ba mẹ có lạnh không?’cũng đủ làm Ba mẹ chúng ta thấy ấm áp.

Ấm áp là khi bạn nói với người ông hay bà của mình rằng ‘trời đang lạnh lắm đó,ngoại nhớ măc chiếc áo ấm con mua lần trước nha”.

Ấm áp là khi nhận được môt tin nhắn trên điện thoại của đứa bạn thân “hic,sài gòn mùa đông cũng lạnh ghê mầy ha,nhớ đắp chăn đi ngủ nha mầy”

Ấm áp là khi mỗi sáng thức dậy,bạn thấy lạnh,nhớ đến một người anh,một người chị bạn gửi một tin nhắn “trời lạnh lắm,đi làm nhớ mặc áo ấm nhé anh/chị!

Ấm áp là khi online bạn nhận được những tin nhắn offline chẳng hạn như: “Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp. Chúc mọi người, mọi nhà một mùa giáng sinh vui vẻ”

Ấm áp là khi mỗi tối trước khi đi ngủ bạn nhận được tin nhắn của người mình yêu “Em có lạnh lắm không hả cưng?nhớ đắp chăn cho đủ ấm nhé…!”

Ấm áp cũng là lúc lên HAT,nhận được những lời comment,những lời chúc…”chúc các hàng xóm đón giáng sinh vui vẻ nhé” hay “noel thật vui nha xu_xi oi oi..!

Ấm áp còn là những sẻ chia với những người già neo đơn,hay những em nhỏ mồ côi khuyết tật,một chiếc áo cũ,một túi gạo hay những gói mì…tuy là nhỏ thôi nhưng họ rất cần và sẽ thấy ấm áp hơn trong cái mùa đông lạnh lẽo đấy!

Bạn thấy không?một câu nói,một cử chỉ quan tâm,một tin nhắn,một sự sẻ chia,ít thôi ,một chút thôi,nhưng cũng đủ làm người ta thấy ấm lòng biết bao nhiêu…!
“Một chút lời an ủi có thể làm dịu bớt những đau đớn to tát
Một chút ôm siết ân cần có thể làm khô đi những giọt nước mắt
Một chút ánh sáng từ những ngọn nến có thể làm cho đêm không còn tối nữa
Một chút ký ức, kỷ niệm có thể hữu ích cho nhiều năm sau
Mọt chút ước mơ có thể dẫn đường cho những công việc vĩ đại
Một chút khát vọng chiến thắng có thể mang đến thành công
Và một chút điều nhỏ bé ấy,kỳ diệu thay có thể mang đến niềm hạnh phúc lớn nhất cho cuộc sống chúng ta....”

Vì vậy ,hãy luôn giữ cho trái tim ta luôn nồng ấm,đôi mắt biết cảm thông,đôi môi luôn mỉm cười,một cái miệng biết nói lời yêu thương,một tấm lòng nhân ái và một đôi tay luôn rộng mở đề cùng sẻ chia với nhân loại,với con người…và sưởi ấm cho nhau,làm cho mỗi chúng ta đều cảm thấy ấm áp vào mùa đông các bạn nhé.

“có gì trên đời đẹp hơn thế,người yêu người,sống để yêu nhau”

Mùa giáng sinh cũng là mùa của yêu thương,Nguyện cầu hồng ân thiên chúa luôn tuông đổ hồng ân của người xuống cho mỗi chúng con,xin cho chúng con luôn biết sống trong yêu thương như người đã yêu thương chúng con…và xin cho chúng con một mùa giáng sinh tràn ngập niềm vui,an lành hạnh phúc và thật ấm áp!"

hay hok. cat cat
http://12a3byt0910.come.vn

♥oº°¨°ºo╬★gửi bạn tôi!★╬oº°¨°ºo♥
Trang 1 trong tổng số 1 trang